Rangi za nguo zao zinanivutia ukiachia mbali shanga na rangi wanazojipaka usoni pamoja na mapambo ambayo wana weka katika nguo zao.Leo nitaktupia baadhi ya picha tu za mavazi ya kabila hili la Xhosa linalopatikana Afrika kusini.
Uchumi : Makamu wa Rais Kufungua Mkutano wa 46 wa CATA Jijini Arusha
-
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John
Ndejembi, amewasili mkoani Arusha leo, Jumatatu, Oktoba 5, 2026, kwa ajili
ya ...
4 hours ago







No comments:
Post a Comment