Double monk strap shoes ni viatu ambavyo mwanaume unapaswa kuwa navyo,Viatu hivi unaweza vaa na aina yeyote ya nguo kama mwanaume. Nitaonesha baadhi ya viatu hivi:
Viatu hivi unaweza kuvaa na suti, pensi,casual,ofisini,ni nguo inayoendana na vazi lolote la mtoto wa kijana wa kiume au mwanaume.
Maisha : PSSSF Yatwaa Medali Mbili Bonanza la Afya la Waajiri
-
Naibu Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu-Kazi, Ajira na Mahusiano, Mhe.
Dkt. Eveline Munisi (kushoto) akimkabidhi Meneja wa Mfuko wa PSSSF, Kanda
ya ...
2 days ago






No comments:
Post a Comment