-

Blogger:Sinyati,Maoni ni kwamba ni vema kuwa wa wazi na wa kweli linapotokea suala la mahusiano.Hii itasaidia watu kutokuwa na malipizi kwa walio watenda. - Usimuumize moyo wake
- Usijifanye unampenda ili ufanikiwe kufanya yako.
- Mtukane vyovyote vile ila sio wazazi wake na kumwambia kuwa yeye ni mbaya.
- Usimfananishe na wanawake zako waliopita.
- Usimpige,ni vema kuongea naye kwa utaratibu. Usimsaliti na kuonyesha kabisa dharau ajue kuwa unamsaliti
- Usimvunjie heshima kwa kumgombeza mbele za watu.
- Usimpotezee muda wake kama hauna mpango wa kumuoa, unamchelewesha kupata mume bora.
- Usimfanye ajione hapendwi na ana mkosi hapa ulimwenguni.
- Usimradhimishe kufanya tendo la ndoa
- Kamwe usisahau kumwambia unampenda na yeye ni mzuri hiyo haipunguzi nguvu za kiume.
- Usimpe mimba na kumkimbia au kumwambia aitoe, kama huna nia ya kumuoa achana na hayo
Maisha : PSSSF Yatwaa Medali Mbili Bonanza la Afya la Waajiri
-
Naibu Waziri wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu-Kazi, Ajira na Mahusiano, Mhe.
Dkt. Eveline Munisi (kushoto) akimkabidhi Meneja wa Mfuko wa PSSSF, Kanda
ya ...
2 days ago

No comments:
Post a Comment