Endapo utashona kwaajili ya kanisani hakikisha inakuwa ndefu kidogo kwani kanisani ni mahali patakatifu na panahitajibkuheahimiwa pia.
Mishono kama hii utakapoitumia kama kuwa nguo ya kutokea namaanisha Street wear utakuwa hujaitendea haki.
KARAN PATEL ATWAA UBINGWA AFRIKA MASHINDANO YA SERENGETI RALLY OF TANZANIA
-
Na Lilian Kasenene, Morogoro
DEREVA kutoka nchini Kenya Karan Patel, ameendeleza ubabe wake katika
mashindano ya mbio za magari baada ya kuibuka ms...
20 hours ago







No comments:
Post a Comment