Hongera Bahati Mrema
usihangaike kutafuta rangi ya nguo kwa ajili ya kicthen party jaribu kuangalia wenzetu wanavyopendeza binafsi naipenda hiitovuti ya wedding sio mbaya ukiitembelea na ukajifunza mengi katika tovuti hiyo ,chanzo/source ya picha tembelea www.weddingponpoint.com
TCAA NA UMOJA WA ULAYA WATHIBITISHA DHAMIRA YA KUIMARISHA USIMAMIZI WA
USALAMA WA USAFIRI WA ANGA
-
Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA), Dkt. Jabiri
K. Bakari, amethibitisha dhamira ya Mamlaka hiyo ya kujenga Mamlaka ya
Usafiri...
2 weeks ago













No comments:
Post a Comment